Author: s***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: יכזסוסחחטי
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 87.200₫
Original Price: 150.700₫
| Material | Copper |
| Color | Black |
| Cable Length | Below 1.8m |
| Cables Type | 3.5mm Cable |
| Certification | CE |
| Interface | 3.5mm to 3.5mm |
| Type | Audio/Video Cables |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Connector Type | TRS |
| Connector Polarity | Male-to-Male |
| SKU | se260120003783898110529 |
Author: s***9
Date:
Review: יכזסוסחחטי
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm